เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 vs เคมนิทเซอร์ เอฟซี: สถิติการพบกัน
สถิติการพบกัน เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 vs เคมนิทเซอร์ เอฟซี: 24 นัด, เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 ชนะ 9, เคมนิทเซอร์ เอฟซี ชนะ 8, เสมอ 7 (ประตู 27-28) ผลทั้งหมด สถิติ และนัดถัดไป
นัดถัดไป
SV Babelsberg 03 vs Chemnitzer FC21 มี.ค. 2570 · Regionalliga Nordostสถิติการพบกัน
- นัด
- 24
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 ชนะ
- 9 (38%)
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี ชนะ
- 8 (33%)
- เสมอ
- 7 (29%)
- ประตู
- 27 – 28
- ประตูเฉลี่ยต่อนัด
- 2.29
- ทั้งสองทีมยิงได้
- 50%
- มากกว่า 2.5 ประตู
- 42%
- ชัยชนะที่ใหญ่ที่สุดของ เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 2 - 0 เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- ชัยชนะที่ใหญ่ที่สุดของ เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี 5 - 1 เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
ตามรายการ
| รายการ | นัด | เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03 | เสมอ | เคมนิทเซอร์ เอฟซี |
|---|---|---|---|---|
| เรจิโอนัลลีกา นอร์ดออสต์ เยอรมนี Nordost | 11 | 3 | 3 | 5 |
| เรจิโอนัลลีกา บาวาเรีย เยอรมนี Bayern | 7 | 5 | 1 | 1 |
| 3. ลีกา เยอรมนี | 4 | 0 | 2 | 2 |
| เรจิโอนัลลีกา เวสต์ เยอรมนี West | 2 | 1 | 1 | 0 |
การพบกันทั้งหมด (24)
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี0 - 116 ก.ย. 2569เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี5 - 127 ก.พ. 2569เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 030 - 113 ก.ย. 2568เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 030 - 011 มี.ค. 2568เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี2 - 325 ส.ค. 2567เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 031 - 019 มี.ค. 2567เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี0 - 029 ส.ค. 2566เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี1 - 130 เม.ย. 2566เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 030 - 213 พ.ย. 2565เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี0 - 011 ธ.ค. 2564เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 032 - 127 ก.ค. 2564เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 032 - 22 ก.ย. 2563เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เคมนิทเซอร์ เอฟซี2 - 08 ธ.ค. 2561เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 03
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 031 - 24 ส.ค. 2561เคมนิทเซอร์ เอฟซี
- เอสเฟา บาเบลสแบร์ก 031 - 11 ธ.ค. 2555เคมนิทเซอร์ เอฟซี

